CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_vote_lcapCNTT2k9 2 trận toàn thắng I_voting_barCNTT2k9 2 trận toàn thắng I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_vote_lcapCNTT2k9 2 trận toàn thắng I_voting_barCNTT2k9 2 trận toàn thắng I_vote_rcap 
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
April 2024
SunMonTueWedThuFriSat
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930    
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

CNTT2k9 2 trận toàn thắng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bankimo
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
bankimo

Nam Tổng số bài gửi : 381

CNTT2k9 2 trận toàn thắng Vide
Bài gửiTiêu đề: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 12:22 am

Shocked Shocked affraid Shocked Hôm qua chúng ta chính thức đá trận khai mạc của mùa giải vs với lớp 1k10 trận trấu diễn ra vào lúc 5h thới tiết rất tốt thuận lợi cho cả 2 đội .
Trong đội hình xuất phát của lớp mình là :
Nguyễn thanh Vũ( Thủ môn) , Đặng viết Cương,Liên văn Được ,Nguyễn chí Lộc ,
Trần văn Mơ ,Lê quang Phổ .
Lớp ta đã có một trận mở màn thắng lợi tốt đẹp trước đối thủ nhưng cũng là sự nỗ lực của toàn đội mới dành được chiến thắng dù đội bạn không mạnh hơn nhưng họ có những pha tấn công nguy hiểm về phía khung thành của chúng ta nhưng hàng thủ chúng ta đã bảo vệ tốt cho thủ thành của chúng ta
Từ pha bóng đi biên Lộc vứt điểm thành bàn mở tỷ số cho lớp và chỉ vài phút sao với đường chuyền kiến tạo của quang Phổ cho van Mơ nâng tỷ số lên 2-0 và sao đó liên tục những bàn thắng của lớp ta vào lưới đối thủ với chung cuộc dành thắng lợi tỷ số 5-1 nghiêng về lớp ta
với pha lập công:
Arshavin :1
chí lộc :2
l.thạnh :2
và ngày hôm nay chúng ta lại tiếp tục chiến thắng oanh liệt thuyết phụ trước đồi thủ với tỷ số
3-0 chúng ta đã chơi hết mình và chống đở tốt những đợt tấn công của đối thủ để dành chiến thắng
dù sao chung ta có một trận trình diễn thuyết phục đội bạn.
sao khi vào trận chua bao lâu đội bạn đã phản lưới nhà và sao đó ít phút Arshavin đã sút tung lưới của đội bạn nâng tỷ số lên 2-0 từ đường chuyền kiến tạo của quang phổ và sang hiếp 2 quang phổ đã nâng tỷ số lên 3-0 ta còn hưỡng qua phạt đền nữa.
thắng lợi chung cuộc 3-0

bàn thắng :
Arshavin :2
Chí Lộc :2
Q Thạnh :2
Q Phổ : 1
D.villa :0
hà có cố gắng mong rằng bàn thắng sẻ đến với hà ..........

Read by Arshavin
http://vanmo.tk/
dinhhuunho
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
dinhhuunho

Nam Tổng số bài gửi : 153

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 12:31 am

Hj` !

Vui thiệt, chuyện hồi chiều xin lỗi tất cả.

===================================================
http://hpshuynh.co.cc
DAVID VILLA
Nhập Môn
Nhập Môn
DAVID VILLA

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 11:30 am

Cám ơn các bạn đã động viên tui,nhưng tui không còn 1 chút động lực nào để thi đấu cho lớp nữa..
cutuan527
Moderators
Moderators
cutuan527

Nam Tổng số bài gửi : 1051

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 4:44 pm

tại sao vậy, không ghi bàn được trận này thì còn nhiều trận khác mà, có gì đâu mà không còn động lực, hay bị chấn thương, à hay là bị ghệ xù nên mất động lực.......... Surprised Surprised

Cố lên chứ, mình còn một trận quan trọng nữa đó. !!!!!!!!

Anh em cố lên nheeeeeeeeeeeeeeeee
http://www.cutuan.tk
David Duoc
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Nam Tổng số bài gửi : 64

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeTue Nov 24, 2009 8:51 am

Hãy vì lợi ích chung chớ đừng cá nhân quá bạn ơi, nói như bạn thì lớp mình nghĩ đá hết ah,ai cũng vậy thôi vì tinh thần đồng đội đi,ai đá vào cũng vậy,tui nghe mấy bạn nói mình chơi hết mình gì người bạn đã mất,thế bạn làm gì được chưa,hay chỉ biết ranh tỵ với đồng đội mình.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
affraid affraid affraid
http://hotvitlon-rauram.tk/
DAVID VILLA
Nhập Môn
Nhập Môn
DAVID VILLA

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeTue Nov 24, 2009 6:06 pm

tui ko ghanh tị với một ai hết năng lực tui có hạn tui biết,vì lợi ích của đội bóng các bạn hãy đem tui sang lớp cntt3-k9 để đổi lấy thằng cường về đá tiền đạo cho lớp như điều các bạn mong muốn đi.biết đâu lớp mình năm nay sẽ vô địch khoa thì sao
cutuan527
Moderators
Moderators
cutuan527

Nam Tổng số bài gửi : 1051

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeTue Nov 24, 2009 7:19 pm

sao ông lại nói vậy
bộ trong đội bóng của mình có chuyện gì xảy ra hả, sao mất đoàn kết thế

Tui đá dỡ nên phải dự bị nè, có sao đâu, hihihihihihih
http://www.cutuan.tk
nguyenthanhvu
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
nguyenthanhvu

Nam Tổng số bài gửi : 300

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeWed Nov 25, 2009 5:42 am

Bó tay thằng Hà. Anh em chỉ góp ý thôi chứ có ý gì đâu mà mầy nói vậy. Chuyện gì thì cũng làm đơn giản vấn đề đi đừng làm phức tạp nó.Nhiều chuyện xảy ra quá. ngạc nhiên khóc
dinhhuunho
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
dinhhuunho

Nam Tổng số bài gửi : 153

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeWed Nov 25, 2009 9:50 am

Ta từng trong đội hình chính thức mà bi giờ đi lượm banh nè khóc , có ji mà làm ghê lên thế. Sông có lúc, người có khúc mà ý nhằm Sông có khúc, người có lúc Very Happy .Hết thằng này tới thằng kia là sao ta? Smile. Tụi mầy định làm phản àh Very Happy, tao chưa cho mừ lo lắng , hj` !

Tụi bây nghĩ lại đi, mà cô Tú đầu năm nói đúng càng ngày sẽ sẽ xảy ra càng nhiều chuyện và chuyện gì tới nó sẽ tới. Buồn !.

======================================================

Một con ngựa đau không ăn, cả chuồng tụi nó nhịn đói theo lo lắng

Sad Sad Sad Sad Sad
http://hpshuynh.co.cc
trathiyennhi
Nhập Môn
Nhập Môn
trathiyennhi

Nữ Tổng số bài gửi : 35

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeWed Nov 25, 2009 10:35 pm

Các bạn ơi!đội bóng có chuyện gì sao các bạn nói nge buồn vậy?mình ko biết thành viên nào đã buồn,nhưng bạn ơi!đừng nghĩ vậy nha.mình thấy các bạn trong đội bóng của it2 rất pro đó,có những kết quả thật khâm phục.mình rất tiếc khi ko thể xem các bạn trổ tài.trong 1 đội bóng giỏi nghĩa là ai cũng rất tài.các bạn cố lên nha.mình ủng hộ 2tay luôn đó. Sad Sad .đội bóng đá lớp CNTT2_K9 cố lên!!
http://YenNhiIT.tk
David Duoc
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Nam Tổng số bài gửi : 64

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeSun Nov 29, 2009 6:45 am

Tao thật buồn cho mày Hà ơi! Lớn rùi mà ko phân biệt được lời nào bạn nói chơi nói thật,mày suy nghĩ lại kỹ đi, có lúc nào mày nói chơi mà người ta cư xử giống mày ko,hay là người ta vẫn tươi cười,tui mong là bạn hãy suy nghĩ kỹ lại rùi quyết định............................ Smile
http://hotvitlon-rauram.tk/
trathiyennhi
Nhập Môn
Nhập Môn
trathiyennhi

Nữ Tổng số bài gửi : 35

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitimeSun Nov 29, 2009 11:00 pm

Nhi thành thật xin lỗi đến tất cả các bạn lớp cntt2-k9,và đặc biệt là các bạn trong đội bóng nói riêng.đã qua 2 trận lớp mình đấu mà n ko cỗ vũ đc,mong các bạn thông cảm.nhưng có điều hình như n ko may khi tại thời điểm các bạn thi đấu thì n rất bận(dạo này đại hội hơi nhiều),hjhj.các bạn thông cảm nha.ok.
http://YenNhiIT.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CNTT2k9 2 trận toàn thắng   CNTT2k9 2 trận toàn thắng I_icon_minitime

CNTT2k9 2 trận toàn thắng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang