CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
tìm em update chap1 I_vote_lcaptìm em update chap1 I_voting_bartìm em update chap1 I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
tìm em update chap1 I_vote_lcaptìm em update chap1 I_voting_bartìm em update chap1 I_vote_rcap 
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
March 2024
SunMonTueWedThuFriSat
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31      
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

tìm em update chap1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
holyangell
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
holyangell

Nam Tổng số bài gửi : 486

tìm em update chap1 Vide
Bài gửiTiêu đề: tìm em update chap1   tìm em update chap1 I_icon_minitimeMon Feb 28, 2011 9:39 pm

Đêm buông xuống nhẹ nhàng như trải vào không gian một tấm lụa đen mà phải mất hàng ngàn, hàng vạn năm ánh sáng người ta mới có thể làm ra nó. Đường phố Hà Nội tràn ngập ánh đèn: Ánh đèn rọi xuống mặt đường. Ánh đèn len lỏi trong từng con phố nhỏ. Ánh đèn lang thang dọc những con hẻm thỉnh thoảng lại vẳng lên tiếng rao đêm. Ánh đèn như phản chiếu tận con tim của người đi đường. Fresh bắt xe buýt trở về căn phòng cô đơn của mình, kết thúc một ngày làm việc vất vả. Anh thấy mình mệt lử, đôi chân rã rời như sắp ngã gục, tự dưng anh nghĩ đến An. Cô bé ấy có bao giờ cạn hết nhựa sống? Không, rõ ràng cô ấy là một người con gái đặc biệt. Cô ấy có mái tóc không quá dài trong khi luôn miệng nói thích tóc ngắn hoặc tóc phải thật dài. Cô ấy có đôi mắt lúc nào cũng long lanh như sắp khóc nhưng cái miệng nhỏ xinh lại cười không ngớt. Cô ấy có quá nhiều điểm đặc biệt.
“Giờ này Kate đang làm gì? Mình có nên liên lạc với cô ấy không? Không, Fresh ơi, mày hãy để cô ấy được sống một cuộc sống yên lành. Hãy cầu Chúa cho cô ấy được hạnh phúc. Mày không thể đem lại hạnh phúc cho cô ấy. Điều đó là rất rõ mà…” Fresh nghĩ ngợi miên man. Tiếng chuông điện thoại vang lên kéo anh ra khỏi những mộng mị. Một tin nhắn hiện lên trên máy anh. “Hôm nay anh có mệt không? Nhà hàng hôm nay đông khách chắc anh vất vả lắm nhỉ?” Dòng tin nhắn đó là của cô lễ tân Kim Khánh. Fresh mỉm cười nhắn lại “Cảm ơn em! Hôm nay anh thấy mệt thật nhưng không sao, làm nhiều cũng quen. Thế còn em?” “Em không mệt lắm. Anh về đến nhà chưa?” “Anh đang trên đường về, xe buýt hôm nay đông tệ hại” “Vậy về nhà rồi anh nghỉ ngơi đi nhé! Chúc anh ngủ ngon” Fresh không nhắn lại.
Căn phòng trống trải quá! Một ngày làm việc mệt mỏi để rồi anh lại trở về căn phòng của mình trong nỗi cô đơn bao trùm. Giá mà có Kate, cô ấy sẽ làm cho cuộc sống của anh tưng bừng hơn bao nhiêu. Cô ấy là báu vật mà Chúa đã ban tặng cho anh, nhưng Chúa lại cướp đi niềm hạnh phúc của anh là có được Kate trong cuộc đời mình. Nguời đã bắt anh và Kate phải xa nhau. Phải chăng đó là số phận? Fresh cũng không thể hiểu nổi nữa. Anh ngâm mình trong dòng nước, vòi tắm hoa sen tỏa ra những hàng nước đều tăm tắp, Fresh hy vọng những tia nước đều đặn đang tuôn ra sẽ làm tan đi những kí ức.
Trong lúc anh tắm có tiếng chuông điện thoại đổ dồn nhưng Fresh không nghe thấy. An tắt máy. “Chắc anh ấy đi ngủ rồi”. An nghĩ và kéo tấm chăn đắp ngang ngực. Giấc ngủ đến chập chờn nhưng rồi chìm xuống thật nhanh.
Fresh mặc chiếc áo phông trắng, quần ngố, anh bước ra khỏi phòng tắm. “Đã 23h15 rồi cơ à?”. Anh với tay lấy điện thoại để trên bàn uống nước, một cuộc gọi bị nhỡ. Fresh quay số gọi lại vào số máy 0983… Trên máy anh hiện lên chữ “Nhóc”. “Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời không liên lạc được, xin…” Fresh bỏ máy. Anh bật bài hát “Only love” và thả mình lên giường. Một ngày quá mệt nhọc đối với anh.

tìm em update chap1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang