CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
giải giúp em với I_vote_lcapgiải giúp em với I_voting_bargiải giúp em với I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
giải giúp em với I_vote_lcapgiải giúp em với I_voting_bargiải giúp em với I_vote_rcap 
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
March 2024
SunMonTueWedThuFriSat
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31      
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

giải giúp em với

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
TraiTimLa_notear
Ký Danh
Ký Danh
TraiTimLa_notear

Nữ Tổng số bài gửi : 2

giải giúp em với Vide
Bài gửiTiêu đề: giải giúp em với   giải giúp em với I_icon_minitimeTue Nov 30, 2010 6:55 pm

1) Viết hàm nhập vào một ma trận vuông cấp n ngẫu nhiên. Giá trị nằm trong đoạn [-100,100]

2) Viết hàm kiểm tra xem ma trận đó có là một ma trận tam giác trên không?

3) Viết hàm kiểm tra xem ma trận đó có là ma trận chéo hay không. Nếu đúng trả về giá trị 1, nếu sai trả về giá trị 0
zztanzzthanhzz
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

Nam Tổng số bài gửi : 126

giải giúp em với Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: giải giúp em với   giải giúp em với I_icon_minitimeTue Nov 30, 2010 8:17 pm

viết bằng ngôn ngữ gì nhỉ?
TraiTimLa_notear
Ký Danh
Ký Danh
TraiTimLa_notear

Nữ Tổng số bài gửi : 2

giải giúp em với Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: giải giúp em với   giải giúp em với I_icon_minitimeTue Dec 14, 2010 8:42 pm

ngôn ngữ lập trình C
zailangtu911
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
zailangtu911

Nam Tổng số bài gửi : 369

giải giúp em với Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: giải giúp em với   giải giúp em với I_icon_minitimeWed Dec 15, 2010 5:22 pm

c thì thiếu gì nhưng mà bạn phải nói cụ thể ra là ngôn ngữ gì, chứ nói chung chung zậy thì ai mà giúp bạn được. 05
thichvocitvl
Nhập Môn
Nhập Môn

Nam Tổng số bài gửi : 20

giải giúp em với Vide
Bài gửiTiêu đề: bạn nên tham khảo trên google va tu viet roi up len de moi nguoi cung study.   giải giúp em với I_icon_minitimeTue Dec 21, 2010 3:32 pm

TraiTimLa_notear đã viết:
1) Viết hàm nhập vào một ma trận vuông cấp n ngẫu nhiên. Giá trị nằm trong đoạn [-100,100]

2) Viết hàm kiểm tra xem ma trận đó có là một ma trận tam giác trên không?

3) Viết hàm kiểm tra xem ma trận đó có là ma trận chéo hay không. Nếu đúng trả về giá trị 1, nếu sai trả về giá trị 0
bạn nên tham khảo trên google va tu viet roi up len de moi nguoi cung study. như vậy mới hay chứ.
Sponsored content

giải giúp em với Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: giải giúp em với   giải giúp em với I_icon_minitime

giải giúp em với

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang