CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
Gửi đến người em yêu !!! I_vote_lcapGửi đến người em yêu !!! I_voting_barGửi đến người em yêu !!! I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
Gửi đến người em yêu !!! I_vote_lcapGửi đến người em yêu !!! I_voting_barGửi đến người em yêu !!! I_vote_rcap 
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
March 2024
SunMonTueWedThuFriSat
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31      
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

Gửi đến người em yêu !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sakura
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
sakura

Nữ Tổng số bài gửi : 77

Gửi đến người em yêu !!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Gửi đến người em yêu !!!   Gửi đến người em yêu !!! I_icon_minitimeWed Jul 07, 2010 3:16 pm

Mùa hè tiết trời Đà Lạt dịu nhẹ, nắng vừa đủ để mọi người không cảm thấy trống vắng. Vẫn thói quen, chạy bộ lên những đồi thông vào buổi sáng, ngắm cảnh vật con người đi lại làm tôi cảm thấy vui vui. Ngày đó anh thường nói tôi là đá, đơn giản vì anh nói tôi cứng đầu, lì như đá vậy, còn tôi cũng chẳng kém khi gọi anh là kem bởi nhìn anh ở vẻ ngoài lạnh lùng nhưng tâm hồn thì ...ngọt ngào như kem vậy. Giờ đây mặc dù mất anh đã 2 năm rồi nhưng tôi vẫn chẳng thể nào quên được hình ảnh của anh, người mà tôi đã yêu...
...
Ngày ấy tôi là một cô bé sinh viên năm 2 đầy nhiệt huyết, năng động. Tôi xuất thân trong môt gia đình nghèo khổ, là chị của 5 đứa em, tôi hiểu được hoàn cảnh gia đình mình nên tôi đi làm thêm mọi việc bất cứ khi nào rảnh. Tôi dạy kèm cho hai đứa nhóc học tiểu học và tôi gặp anh một cách tình cờ mà ông trời sắp xếp. Anh là anh trai của 1 học sinh tôi dạy kèm, ấn tượng của tôi về anh không tốt lắm, gia đình anh giàu có, anh sống một cách bông tả, chơi bời, cờ bạc, ma túy, đua xe có cả.
Qua tiếp xúc với cậu em của anh tôi mới biết, từ khi đi du học về bị người yêu phản bội anh trở nên xa đà, giao du với bạn bè xấu.
Hằng ngày tối nào tôi cũng đến nhà anh dạy kèm, thường thì chẳng thấy anh ở nhà nhưng dạo gần đây thì khác hẳn, anh xuất hiện ở nhà hiều hơn. Em trai anh nói, anh hay hỏi thăm về tôi. Dần dần anh làm quen với tôi, trò chuyện với tôi nhưng tôi vẫn phải dè chừng và rồi tôi dần cảm nhận được tình cảm chân thành anh dành cho tôi...Anh bắt đầu đi làm ở công ty của gia đình, chăm chỉ làm việc và không giao du với những người bạn kia nữa. Sự thay đổi của anh dần làm tôi và người khác phải chú ý.
Thấm thoát trôi qua, đã đến lúc tô kết túc hợp đồng dạy kèm cho em trai anh và hoàn thành đồ án tốt nghiệp. Anh đề nghị với gia đình cho tôi vào công ty làm việc và bố mẹ anh đồng ý. Về phần tôi vừa mừng vừa lo, nhưng đây là cơ hội làm việc tốt, lương cao và tôi có thể lo cho những đứa em của mình đi học tốt hơn thế là tôi nhận lời.
Tôi yêu anh bằng cả con tim mình, tôi yêu anh vì đó là anh chứ không phải vì điều gì khác và tôi biết anh cũng rất yêu tôi. Tình yêu của chúng tôi tưởng chừng như không gì chia cắt nổi cho đến khi anh gặp chuyện.
( còn tiếp)

Được sửa bởi sakura ngày Wed Jul 07, 2010 11:07 pm; sửa lần 1.
tran minh thien
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
tran minh thien

Nam Tổng số bài gửi : 98

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến người em yêu !!!   Gửi đến người em yêu !!! I_icon_minitimeWed Jul 07, 2010 6:35 pm

Hấp dẫn quá,sao ko post tiếp phần còn lại đi bạn.hy vọng bạn sẽ nhanh chong up tiếp phần tiếp theo của câu chuyện nhé 14 14 14
holyangell
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
holyangell

Nam Tổng số bài gửi : 486

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến người em yêu !!!   Gửi đến người em yêu !!! I_icon_minitimeWed Jul 07, 2010 9:16 pm

ây da t đòi đua viết truyện với mình ak hjhjhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến người em yêu !!!   Gửi đến người em yêu !!! I_icon_minitime

Gửi đến người em yêu !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang