CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! I_vote_lcapanh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! I_voting_baranh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! I_vote_lcapanh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! I_voting_baranh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! I_vote_rcap 
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
March 2024
SunMonTueWedThuFriSat
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31      
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sakura
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
sakura

Nữ Tổng số bài gửi : 77

anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!!   anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 11:02 am

...................

Lâu Rồi ko còn có cảm giác bên những entry blog nữa. hôm nay ko đi chơy . ko muốn đi đâu hết.

Lòng sao nặng trĩu...

Chẳng hiểu time qa myk` đã làm những zỳ. Cũng ko hiểu myk` đang làm zỳ. ngay cả chíh bản thân myk` cũng ko hiểu đc myk` nữa thỳ sao có thể hiểu đc người khác...

Đêm nay... mưa... Lòng E thấy se lạnh... " C ô Đ ơ n " ... có fải là mưa hay nước mắt em đag rơi?!?

. Mưa buốt giá con tim E người ơi. Biết nơi xa ấy có lẽ anh đag chìm trong giấc mơ ko có e...

....H ơ n 7 tháng qua và tất cả những zỳ mình đã trải qua. chắc anh cũng buồn thật nhiều . 7 tháng ko dài nhưng cũng ko hề ngắn cho 1 tình yêu phải ko ank. Đã bao lần chia tay nhau ko thàh chỉ vì mìh qá yêu. nhưng lần này sẽ khác p? ko ank. E đa suy nghĩ thật nhều, ko khóc như mỗi lần chúng mìh giận nhau. Vì a ơi đây là sự lựa chọn tốt nhất cho 2 ta. dù tìh yêu trog a và e vẫn còn nhưg vẫn ko thể nào khác hơn...

Mỗi lúc E thấy nó nhạt dần . Hãy cho nhau 1 lối đi riêng. Điều E ko muốn lâu nay và giờ đây em phải chấp nhận. E sẽ bước đi ... B ư ớ c đi thật xa ... Sẽ ko để ank phỉ đau khổ vì e thêm lần nào nữa..

" Đừng buồn chi hãy quên đi người yêu ơi...

Đã qua rồi xin đừng đau buồn...

Rồi ngày mai " Người Đến Sau" Sẽ thật yêu anh...

Sánh đôi và cùg dựg xây jấc mơ”

...........

Bước đi mà lòng quặn đau . Rồi người ta sẽ đến bên anh. sẽ là 1 người con gái thật yêu anh và sẽ làm cho anh hạnh phúc . ko chỉ như em luôn mang lại cho anh niềm đau và nước mắt...

Hạh phúc và khổ đau ta đã mang cho nhau thật nhiều. E ko còn đủ sức để níu kéo cuộc tình này nữa. Dẫu biết ko thể phai nhòa. ko thể quên. và em sẽ ko bh quên. sẽ cất dấu vào 1 nơi xâu thẳm của trái tim anh. Để mỗi khi buồn và cô đơn em sẽ nhớ về kỉ niệm của 2 đứa. Nó sẽ giúp em có thêm nghị lực và sẽ bước tiếp trên con đường em đang đi anh ak. ¹ con đường '' Ko có Ank"...

Còn đâu mỗi lần dắt tay nhau trên cát. Viết tên nhau... Mỗi lân giận hờn. cõng em đi trên cát... Mong manh như tình yêu của E vậy... Hứa thật nhiều thật nhiều . Nhưng E sai rồi Lại Là em. E ko làm đc như lời em hứa. " Lời hứa mãi yêu mình anh " Rồi 1 ngày em chợt nhận ra . Có lẽ đã đến lúc em đi. Đôi bàn tay nhỏ bé của em . ko còn đủ sức để níu chân anh lại... Nước mắt em ko còn rơi vì anh nữa... E ko thể bên anh như ngày xưa. cũng ko còn yêu anh như ngày xưa. . A đã qên lời hứa chỉ có mình E. .. E đã níu kéo anh ở lại bên E.. Nhưng h đây tình yêu ấy ko còn dàh cho em khi em nhận ra em có anh. nhưng trái tim anh vẫn mãi ko thuộc về em nữa....

" Mình xa nhau...

Tim E đau... "

Khoảng cack ngày 1 xa hơn . Mà thật sự em chỉ biết lặng im đứng nhìn anh xa dần mà ko thể chạy theo ôm anh thêm 1 lần nào nữa . Sẽ ko còn nữa mỗi tin nhắn ngọt ngào mà ngày nòa cũng nhận đc từ anh nữa... Cảm giác đánh mất 1 thứ zỳ đó qá quan trọng trong em . Trống rỗng . Chỉ có những nỗi buồn trong đôi mắt em. Và những cuộc vui quên đường về. Để đến lúc em giật mình khi mất anh thỳ ko kịp nữa rồi... Nhìn bóng anh dần xa mà lòng em đau nhói...

Xa anh rồi Ko biết em sẽ sống như thê nào. E sẽ ko Làm anh buồn vì e. ko phải đau vì E... Ko phải nhớ E... Chờ đợi E nữa... E sẽ cố gắng thậy nhiều để khi gặp lại anh e vẫn sẽ mỉm cười như ngày nào...

Hãy hứa với E. Rằng A sẽ quên Em... Sẽ ko bao h đc nhớ đến em...

Trước lúc e ra đi. Để em vui 1 lần cuối...

Rồi tất cả sẽ qua... Và A có cuộc sống mới...

.......................

Để E ra đi mà lòng nhẹ nhàng. Yêu người sau trong nụ cười hạnh phúc...

Khi mà bên E ko còn có Anh...

Say Goodbye... I Luv U

.................-S a d...................
zailangtu911
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
zailangtu911

Nam Tổng số bài gửi : 369

anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!!   anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!! I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 9:36 pm

người con gái trong bài viết này bị bỏ rơi thấy tội tội sao ak 38

anh đã buôg tay--->em ngã-->em đau!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang