CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
BÀN VỀ ÁO LỚP? I_vote_lcapBÀN VỀ ÁO LỚP? I_voting_barBÀN VỀ ÁO LỚP? I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
March 2024
SunMonTueWedThuFriSat
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31      
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

BÀN VỀ ÁO LỚP?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thivi
Nhập Môn
Nhập Môn
thivi

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeFri Apr 02, 2010 12:54 am

Chào các bạn! cho mình đóng góp ý kiến nha! Mình thấy về áo lớp hình như chưa có sự thống nhất giữa các bạn,1 số người đồng ý còn 1 số thì không,nếu zậy mình cần phải hỏi ý kiến của lớp để có sự thống nhất giữa các bạn và không sai xót như lần đầu,áo lớp trước tiên thì có 1 số bạn thích còn đa số là các bạn không thích và phản ánh nhiều vì áo lớp không phù hợp cho nữ lắm,vải áo thì lại dày giống như bao bố đấy,chuyến này có làm thì phải cho đẹp và phù hợp cả nam lẫn nữ nữa nhé! Mong các bạn trong ban quản trị xem xét lại thật kỹ về áo lớp nge! Nếu tui có j phật lòng xin các bạn thông cảm dùm!
skill_068
Nhập Môn
Nhập Môn
skill_068

Nữ Tổng số bài gửi : 18

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeSat Apr 03, 2010 11:29 am

Uhm. Theo mình thấy thì đúng là về tình hình áo lớp, lớp mình chưa có được sự thống nhất. Nhưng mình nghĩ chuyện này cũng khôgn có j là lạ. Very Happy Mỗi người chúng ta đều có một ý thích riêng, một cái nhìn riêng. Nếu thực hiện một vấn đề gì mà đòi hỏi phải có được sự thống nhất của tất cả các thành viên thì thật là khó cho "ban quản trị" Very Happy
Không biết đối với mẫu áo lớp lần này bạn Vị có ý kiến gì không. Bạn có thể chia sẽ cái nhìn như thế nào là đẹp và phù hợp cho cả nam lẫn nữ ?. Rất mong nhận được ý kiến phản hồi từ bạn. 08
thivi
Nhập Môn
Nhập Môn
thivi

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeSat Apr 03, 2010 7:54 pm

Chào bạn! theo tôi nghĩ thì áo lớp đơn giản là được rồi không cần kiêu kỳ quá đâu,hầu như các bạn ai cũng thích đơn giản hết,các bạn làm áo lớp dạng như áo sơmi phải không?nếu zậy thì áo ngắn tay thôi phù hợp cho lớp nếu không cái dài cái ngắn kỳ lắm,mặt đồng loạt như zậy cho đẹp và thấy trẻ chung nữa,còn việc thêm kiểu thì mình lấy logo chữ IT2 mà bạn j đã post lên đó,viền áo thì mình chọn màu xanh,các bạn làm sao áo lớp mình không trùng với các anh chị khóa trước là được rồi. Ý kiến tui chỉ có bao nhiêu đó thôi,còn quyết định hay không vẫn là các bạn trong ban quản trị mà. Có j không vừa ý mong bạn thông cảm! 27 33
tranthaian1990
Ký Danh
Ký Danh
tranthaian1990

Nam Tổng số bài gửi : 5

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 7:39 am

CHÀO ADMIN !! Very Happy

MÌNH THẤY ÁO LỚP CHƯA THÍCH HỢP LẮM !

THEO Ý KIẾN CỦA MÌNH

CÁC BẠN NÊN CHỌN ÁO MÀU TRẮNG

VIỀN MÀU XANH ĐẬM

SẼ DỄ PHỐI MÀU VỚI CARAVAT HƠN

CỘNG THÊM LOGO CỦA LỚP ĐÃ THIẾT KẾ LÀ OK RỒI ĐÓ CÁC BẠN !!!

ĐỪNG GIẬN MÌNH NGHE ĐÂY LÀ Ý KIẾN RIÊNG CỦA MÌNH CÓ GÌ CHỈ GIÁO THÊM NHA !!

32 32 32 32 32 32 32 32 32 32 32 32 32 32 32 32
http://tranthaian.0fees.net
saobang
Ký Danh
Ký Danh

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 7:53 am

Mình cũng nghĩ áo màu xanh sẽ rất khó chọn caravat, nếu mình chọn không khéo thì nhìn chẳng giống ai hết. theo mình nghĩ thì màu trắng là thích hợp hơn nếu thích thì viền xanh cũng dược còn không thì thôi, mình có thể sử dụng caravat màu xanh nhạt. Ý mình là vậy đó, mình thấy nhiều bạn trong lớp ok.
Mình góp ý vậy thôi chứ còn sauo là tùy mọi người thôi. 16 16
Admin
Administrators
Administrators
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 145

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 5:42 pm

Mình luôn tôn trọng ý kiến của tất cả các bạn, và mình sẵng sàng ghi nhận những ý kiến đó nhưng lúc này thì các bạn hãy dừng chuyện bàn về áo lớp nữa đi. Vì nó đã được thống nhất và mình cũng đã đặt may rồi. Không phải mình trách cái bạn hay có ý gì khác nhưng mỗi khi mình mời tất cả các bạn họp để bàn về 1 vấn đề gì đó thì không bao giờ đủ thành viên rồi sau mỗi lần như vậy lại phát sinh những ý kiến xung quanh sau cuộc họp, mà lúc đó thì cuộc họp đã đi đến thống nhất. Chúng ta làm việc với nhau trong tập thể nên các bạn đừng buồn vì thiểu số phải phục tùng đa số, mình mong các bạn hiểu và thông cảm cho mình. Chuyện áo lớp mình dừng he. Mình luôn mong có bất cứ vấ đề gì đặt ra sẽ nhận được ý kiến phản hồi từ các bạn trong thời gian sớm nhất trực tiếp hay trên diễn đàn để mình có đủ thời gian ghi nhận, các bạn cứ đóng góp ý kiến của mình đừng vì việc này mà không góp ý kiến ...!
Cảm ơn tất cả các bạn !

Được sửa bởi Admin ngày Wed Apr 07, 2010 7:35 pm; sửa lần 4.
https://cntt2-k9.forumvi.com
cutuan527
Moderators
Moderators
cutuan527

Nam Tổng số bài gửi : 1051

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 6:38 pm

Trích dẫn :
sao mỗi lần như vậy lại phát sinh những ý kiến xung quanh sau cuộc họp

Mình thấy Admin nói hoàn toàn chính xác, nếu có vấn đề gì sao các bạn không đưa trực tiếp trong cuộc họp luôn, như vậy thì sẽ có nhiều sự lựa chọn hơn !!!. Bây giờ thì trễ quá rồi, rút kinh nghiệm lần này nhé 12 12

Áo lớp chấm dứt tại đây nhe, không bàn gì thêm nữa nhe, một tháng sau sẽ có kết quả 29 29
http://www.cutuan.tk
nhubdf
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
nhubdf

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 11:20 pm

thật là làm khó cho các bạn nhưng theo tui thì ai cũng có một cách suy nghĩ riêng về áo lớp.nhưng đối với tôi thì sự đoàn kết của lớp mình là quan trọng nhất.trong tinh thần chung đó thì các bạn hãy chứng minh sự đoàn kết của lớp cntt2 đi hé.và tiền bạn không thể đổi được tình cảm đâu nhe. 29
dinhhuunho
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
dinhhuunho

Nam Tổng số bài gửi : 153

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 6:15 am

Chuyện này bỏ qua là đúng roak !, chuyện này có liên quan ji tới 4r đâu . Đây là việc của mấy ông cán sự lớp mà. Làm thành viên xôn xao hết, không dám vào tham gia mục này sợ bị gọi là spam, giờ qua roak spam thoải mái Very Happy
http://hpshuynh.co.cc
caingocthanh
Moderators
Moderators
caingocthanh

Nam Tổng số bài gửi : 559

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 6:11 pm

Theo những lời các bạn nói thì hình như áo lớp của lớp mình còn chưa hoàn thiện cho lắm đúng không?
Nhưng đó là do lỗi của các bạn thôi, bữa hỗm Admin cùng ban cán sự lớp đã họp và cho các bạn thời gian đễ góp ý kiến nhưng các bạn không có ý kiến gì????? 31 31 31 Nên chúng tôi cũng đã cho là các bạn đồng ý. Và đã đặt xong áo lớp, bây giờ các bạn cho ý kiến thì cũng không sữa lại kịp.Bây giờ thống nhất áo lớp theo thoả hiệp ban đầu...
NHẤT TRÍ CÙNG ANH ADMIN
http://thanhkim.tk
cutuan527
Moderators
Moderators
cutuan527

Nam Tổng số bài gửi : 1051

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 7:13 pm

Chủ đề đã bị ............................... lock, miễn bình luận thêm thongbao thongbao
http://www.cutuan.tk
Sponsored content

BÀN VỀ ÁO LỚP? Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: BÀN VỀ ÁO LỚP?   BÀN VỀ ÁO LỚP? I_icon_minitime

BÀN VỀ ÁO LỚP?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang